ಐಪಿಎಲ್ ಸೀಸನ್ 14 ರ ಥೀಮ್ ಸಾಂಗ್ ರಿಲೀಸ್.. ವಿರಾಟ್, ರೋಹಿತ್ ಸಖತ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್..

0

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮೇಲಿರುವ ಕುತೂಹಲ ಈಗ ತೀವ್ರಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಎಂ.ಎಸ್.ಧೋನಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ತಮ್ಮ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮರಾಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಿಂದ ಐಪಿಎಲ್ 2021 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೊರತೆಯಾಗದಂತೆ ಭಾರತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಂಡಳಿ ಸಹ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಪ್ರಸಾರಕರಾದ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸಹ ಸಜ್ಜಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಐಪಿಎಲ್​ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಇಂಡಿಯಾ ಅಪ್ನಾ ಮಂತ್ರದ ವಿಷಯವಾಗಿರುವ ಐಪಿಎಲ್ 2021ರ ಥೀಮ್​ ಸಾಂಗನ್ನು ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಭಾರತೀಯ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರ ನೃತ್ಯದಿಂದ ಥೀಮ್​ ಸಾಂಗ್ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಂದ್ಯಗಳು ತಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರೋಮೋ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಗೀತೆಗಳು. ಪ್ರತಿ ವರ್ಷದಂತೆ, ಈ ವರ್ಷವು ಐಪಿಎಲ್​ ಆರಂಭಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿದ್ದು, ಕ್ರಿಕೆಟ್​ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಕುತೂಹಲ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಮಾರ್ಚ್ 23 ರ ಮಂಗಳವಾರ ಐಪಿಎಲ್ 2021ರ ಥೀಮ್​ ಸಾಂಗನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಈ ಸಾಂಗ್​ ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಈ ವಿಡಿಯೋ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News