ಕರ್ಫ್ಯೂ ಇಂದ ಕೊರೊನಾ ಹೋಗಲ್ಲ.. ನಮ್ಮ ಮಧ್ಯನೇ ಇದೆ ಎಂಬ ಅರಿವು ಮೂಡಿಸುತ್ತೆ: ಕೆ ಸುಧಾಕರ್

0

ಬೆಂಗಳೂರು: ಕರ್ಫ್ಯೂʼನಿಂದಲೇ ಕೊರೊನಾ ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಂತಾ ಹೇಳೋಕಾಗಲ್ಲ. ಕೊರೊನಾ ನಮ್ಮ ಮಧ್ಯೆ ಇದೆ ಎಂದು ಅರಿವು ಮೂಡಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಇದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಗ್ಯ ಸಚಿವ ಡಾ. ಕೆ ಸುಧಾಕರ್‌ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸದಾಶಿವನಗರದಲ್ಲಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಸಚಿವರು, ‘ ಇಂದಿನಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರು ಸೇರಿದಂತೆ 8 ನಗರದಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಕರ್ಫ್ಯೂ ಜಾರಿಯಾಗ್ತಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಜನ ಸೇರುವ ಕಡೆ ಕೊರೊನಾ ಪ್ರಕರಣ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಅಂತಹ ಕಡೆ ಇವತ್ತು ಕೊರೊನಾ ಕರ್ಫ್ಯೂ ಜಾರಿ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಕಳೆದ ಎರಡು ತಿಂಗಳಿಂದ ಜನ ಕೊರೊನಾ ಮರೆತು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಂಕಿತರ ಸಂಖ್ಯೆ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ಇದು ಹೋಗಿದೆ ಅನ್ಕೊಂಡಿದ್ರು. ಲಸಿಕೆ ಬಂದ್ಮೇಲೆ ಕೊರೊನಾ ನಮಗೇನೂ ಮಾಡಲ್ಲ ಅಂತ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮ 2ನೇ ಅಲೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹರಡುತ್ತಿದೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಸರ್ಕಾರ ಕೊರೊನಾ ಕರ್ಫ್ಯೂ ಜಾರಿ ಮಾಡಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ಕರ್ಫ್ಯೂನಿಂದಲೇ ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ. ಕೊರೊನಾ ನಮ್ಮ ಮಧ್ಯೆ ಇದೆ ಎಂದು ಅರಿವು ಮೂಡಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಇದಾಗಿದೆ’ ಎಂದರು.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News