ನ್ಯೂ ಲುಕ್, ಹೊಸ ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲ್ ನಲ್ಲಿ ರಾಕಿ ಭಾಯ್

0

ಕೆಜಿಎಫ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದಲೂ ಯಶ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ.  ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಲುಕ್ ಮತ್ತು ನಟನೆಯಿಂದ ಸಿನಿ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದ್ದರು.
ಕೆಜಿಎಫ್1 ರಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸಿನಿ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ಹಬ್ಬವಾಗಿತ್ತು. ಎರಡನೇ ಭಾಗ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ಯಶ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತನ್ನ ಹೊಸ ಲುಕ್‌ನಿಂದ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ಗೆ ಕ್ಲಾಸಿ ಮೇಕ್ ಓವರ್ ನೀಡಿದ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಆಲಿಮ್ ಹಕೀಮ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯಶ್ ಪೋಸ್ ಕೊಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.  ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಲಕ್ಷಾಂತರ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸುವವಂತೆ ಮಾಡಿದ ಯಶ್ ಅವರ ಹೊಸ ನೋಟ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಆಲಿಮ್ ಅವರು ಯಶ್ ಬಗ್ಗೆ “ಯಶ್ ಅವರನ್ನು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ತಿಳಿದಿರುವಿರಿ ಮತ್ತು ಅವನು ಇನ್ನೂ ಅದೇ ವಿನಮ್ರ ಮತ್ತು ಸಿಂಪಲ್ ವ್ಯಕ್ತಿ.. ಯಾವಾಗಲೂ ಇತರರಿಗೆ ಹೇಗೆ ನೆರವು ನೀಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ  ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ನೀಡಬೇಕೆಂದು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ.. ಈ ರೀತಿಯ ನಿಸ್ವಾರ್ಥ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ನೋಡುವುದು ಬಹಳ ಅಪರೂಪ. ಅವರು ಅದ್ಭುತ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಅವರ ಜೊತೆಗಿದ್ದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಲಿಯಬಹುದು. ಇದು ಅವರ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರಿಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News