ಡಾಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಪೋಸ್ಟರ್: ಸೈತಾನ್‌ ಕಾ ಬಚ್ಚಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಾಲಿಯನ್ನೇ ಮೀರಿಸ್ತಾರೆ ಧನಂಜಯ್

0

ಟಗರು ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಧನಂಜಯ್ ಡಾಲಿ ಇಮೇಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಿಂಚಿದ್ದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರೋ ವಿಚಾರ. ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಈಗ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಪೋಸ್ಟರ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಸೈತಾನ್‌ ಕಾ ಬಚ್ಚಾ ಎನ್ನುವ ಸಿನಿಮಾದ ಟ್ಯಾಗ್‌ಲೈನ್‌ ನೋಡಿದರೆ ಇದು ಡಾಲಿಯ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಮೀರಿಸೋ ಪಾತ್ರ ಅನ್ನೋದ್ರಲ್ಲಿ ಡೌಟೇ ಇಲ್ಲ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ಯೋಗೀಶ್ ನಾರಾಯಣ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಪ್ರಭು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿರೋ ಸಿನಿಮಾ ಇದು.  ಯುವರತ್ನ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಡಾಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಹೈಪ್ ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಡಾಲಿಯ ಪೋಸ್ಟರ್ ನೋಡಿದರೆ ಧನಂಜಯ್ ಇನ್ನೆಷ್ಟು ಭೀಕರ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸ್ಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಕುತೂಹಲ ಎಲ್ಲರಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದೆ. ಒಡೆದಿರೋ ಕನ್ನಡಿಯಲ್ಲಿ ವಿಕಾರವಾಗಿ ನಗುವ ಡಾಲಿಯ ಪ್ರತಿಬಿಂಬವನ್ನು ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ವಿಕೃತ ನಗುವಿನ ಜೊತೆ ಕಣ್ಣಿನಲ್ಲಿರುವ ತೀಕ್ಷ್ಣ ನಗು, ಗೆದ್ದೆನೆಂಬ ವಿನೋದ, ಕ್ರೂರತನವನ್ನೂ ಕಾಣಬಹುದು.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News