ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಗೆಲುವಿನ ಬಳಿಕ ಪಾಯಿಂಟ್​ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿದ RCB

0

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ತಡವಾಗಿ ನಡೆದ ಐಪಿಎಲ್, ಈ ವರ್ಷ ಎಂದಿನಂತೆ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ, ಇದು ಒಂದು ಹಬ್ಬವಾಗಿದ್ದು, ಐದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಲೀಗ್‌ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಐಪಿಎಲ್ 2021 ರಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ 10 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಲಾಗಿದೆ. 10 ಪಂದ್ಯಗಳ ನಂತರ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸನ್‌ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಒಂದೇ ಒಂದು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲದ ಏಕೈಕ ತಂಡವಾಗಿದೆ. ಈ ಆವೃತ್ತಿಯ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಸೋಲುಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಐಪಿಎಲ್‌ನ ಲೀಗ್ ಸುತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಖ್ಯಾತ್ಮಕ ಕೋಷ್ಟಕವಿದೆ. ಯಾವ ನಾಲ್ಕು ತಂಡಗಳು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸುತ್ತಿಗೆ ತಲುಪುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ಟೇಬಲ್ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಲೀಗ್ ಸುತ್ತಿನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಸಂಖ್ಯಾ ಕೋಷ್ಟಕದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ತಂಡಗಳು ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಇದರ ಅಗ್ರ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಹೆಚ್ಚು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಮೊದಲ ಎರಡು ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವ ತಂಡಗಳು ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಎರಡು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಮೊದಲ ಅರ್ಹತಾ ಪಂದ್ಯದ ವಿಜೇತರು ನೇರವಾಗಿ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮೂರನೇ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯದ ವಿಜೇತರನ್ನು ಎದುರಿಸಿದಾಗ ಸೋತ ತಂಡಕ್ಕೆ ಎರಡನೇ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News