ದಚ್ಚು ಮನವಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿದ ಜನತೆ.. ಡಿ ಬಾಸ್ನ ಆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆಗೆ ಮೃಗಾಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹವಾದ ದೇಣಿಗೆ ಹಣ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ..?

0

ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ನಟ ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್​ ಸ್ಟಾರ್​ ದರ್ಶನ್​ ಅವರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ  ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವೇ ಇದೆ.  ದಚ್ಚು ಏನೇ ಹೇಳಿದ್ರೂ ಫ್ಯಾನ್ಸ್ ಅವರಿಗೆ ಜೈ ಅಂತಾರೆ. ಇದೀಗ ಮೃಗಾಲಯದ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ದತ್ತು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮೃಗಾಲಯಗಳನ್ನು ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟದಿಂದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಿ ಎಂಬ ದರ್ಶನ್ ಕರೆಗೆ ಬೆಂಬಲ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದ್ದು, ಮೃಗಾಲಯಕ್ಕೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ 2 ಕೋಟಿ ದೇಣಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.

ವೀಡಿಯೋ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾಣಿ ದತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ದರ್ಶನ್ ಕರೆ ನೀಡಿದ್ದರು. ನಂತರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು  ಕಾಳಿಂಗ ಸರ್ಪ ​ ದತ್ತು ಪಡೆದರೆ, ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ಲವ್​ ಬರ್ಡ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರು ಆನೆಯನ್ನು ದತ್ತು ಪಡೆದರೆ, ನಿರ್ಮಾಪಕಿ ಶೈಲಜಾ ನಾಗ್​ ಒಂದು ಹುಲಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಖರ್ಚನ್ನು ಭರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗೆ  Zoos ಆ್ಯಪ್ ಕರ್ನಾಟಕ ವತಿಯಿಂದ ಪ್ರಾಣಿ ದತ್ತು ಸ್ವೀಕಾರ ನಡೆದಿದ್ದು, ಸುಮಾರು 6 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಜನರು ಪ್ರಾಣಿ ದತ್ತು ಸ್ವೀಕಾರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ 20 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕೋಟಿ ದೇಣಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿದೆ.

 

 

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News