IS THIS SEX VIDEO OF SMILE GOWDA…?!: ಅದು “ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡ”ರದ್ದೇ ವೀಡಿಯೋನಾ..?! ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ “ವೈರಲ್”!? -BJP ಯಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಕೋಲಾಹಲ.?!

"ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡ್ರ" ರಾಜಕೀಯ ಲೈಫೇ ಫಿನಿಷ್ಷಾ..?! ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಬದುಕಿನಲ್ಲೂ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಲಿದೆಯಾ..? ವಿಪಕ್ಷಗಳಿಗೆ ಅಸ್ತ್ರವಾಗುತ್ತಾ ಈ ವೀಡಿಯೋ..?!

0
ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ..ಮಹಿಳೆಯೋರ್ವಳ ಜತೆ ಉದ್ರೇಕಕಾರಿಯಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು( ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿರುವ ಚಿತ್ರವೇ ಮಹಿಳೆಯದ್ದು)
ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿ ರುವ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ.. ಮಹಿಳೆಯೋರ್ವಳ ಜತೆ ಉದ್ರೇಕಕಾರಿಯಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು( ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಲಾ ಗಿರುವ ಚಿತ್ರವೇ ಮಹಿಳೆಯದ್ದು)

ಬೆಂಗಳೂರು: ಭಾನುವಾರ ಇಡೀ ದಿನ ಅದೇ ವೀಡಿಯೋದ್ದೇ ಮಾತು..ಆ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿರುವ  ಮಹಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆನೇ ಚರ್ಚೆ..ಮುಜುಗರಕ್ಕೀಡು ಮಾಡುವ ವೀಡಿಯೋ ಕಂಟೈಟ್ ಬಗ್ಗೆನೇ ಕಾಮೆಂಟ್… ಇದು ಅವರೇನಾ..ಅವರದೇನಾ ಕನ್ಫರ್ಮ್ ಎನ್ನುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು,ಈ ಯಪ್ಪನಿಗೇನು ಬಂದಿತ್ತು,ಅಂಥಾ ದರಿದ್ರಾ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ..ನಾಚಿಕೆಯಾಗಬೇಕು.ಅವನ್ ಜನ್ಮಕ್ಕೆ ಛೀ..ಥೂ ಎನ್ನುವವರೆಗಿನ ಟೀಕೆ-ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು.

ಅತ್ಯಂತ ಶಿಸ್ತುಬದ್ಧ ಪಕ್ಷ ಎನಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ  ಬಿಜೆಪಿ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಇವತ್ತು ನಿಜಕ್ಕೂ ಮುಜುಗರ ಉಂಟುಮಾಡು ವಿಪರ್ಯಾಸಕರ ಘಟನೆಯೊಂದು ನಡೆದೋಗಿದೆ.ಯಾವ ರಾಜಕಾರಣಿಯನ್ನು ಸಂಭಾವಿತ-ಸಭ್ಯ-ಸಜ್ಜನ ಎಂದುಕೊಂಡಿದ್ದರೋ ಜನ ಅವರೇ ಇವತ್ತು ಆ ರಾಜಕಾರಣಿಯನ್ನು ಛೀ..ಥೂ ಎಂದು ಬೈಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವಂತಾಗಿದೆ.ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂಥಾ ಮುದ್ದಾದ ಮಡದಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುವ ಈ ಮಹಾನುಭಾವನಿಗೆ ಬೇಲಿ ಹಾರುವ ದರಿದ್ರ ಬುದ್ಧಿ ಯಾಕಾದ್ರೂ ಬಂತೋ ಎಂದು ಜನ ಹಾದಿ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿಮಾತನಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ..!?

ಸಂಸದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಅಕೌಂಟ್..?!
ಸಂಸದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಅಕೌಂಟ್..?!

ಹೌದು..ಇಡೀ ಭಾನುವಾರ ಬಿಜೆಪಿ ವಲಯದಲ್ಲಿ “ಸಜ್ಜನ ರಾಜಕಾರಣಿ” ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಸದಾನಂದಗೌಡರ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯು ವಂಥ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.ಫೇಸ್ ಬುಕ್-ವಾಟ್ಸಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರದೇ ಎನ್ನಲಾದ ವೀಡಿಯೋದ ಹಸಿಬಿಸಿ ದೃಶ್ಯಗಳು  ಹರಿದಾಡಲಾರಂಭಿಸಿವೆ.

ಸದಾನಂದ ಗೌಡಗೌಡರನ್ನೇ ಹೋಲುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೋರ್ವ, ತೀರಾ ಪರಿಚಿತ ಎನಿಸುವ ಯುವತಿಯೋರ್ವಳೊಂದಿಗೆ ಅಶ್ಲೀಲ-ಅಸಂಬದ್ದವಾಗಿ ನಡೆಸಿದ ಸಂಭಾಷಣೆ( ಆ ಸಂಭಾಷಣೆ ಕೇಳಲಾರದಷ್ಟು ಅಶ್ಲೀಲ-ಅಸಭ್ಯವಾಗಿದೆ)ಯ ದೃಶ್ಯಗಳು ಪಸರ್ ಆಗಲಾರಂಭಿಸಿವೆ.ರಾಜಕೀಯ ವಲಯದಲ್ಲಂತೂ ಈ ವೀಡಿಯೋ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಚರ್ಚೆಯನ್ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸಂಸದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದೆ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಯಾವಾಗ ಮಾದ್ಯಮಗಳ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಬಗೆಗಿನ  ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗುವಂಥ ಸುದ್ದಿ-ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡದಂತೆ ಸ್ಟೇ ತಂದ್ರೋ ಆಗಲೇ ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡ್ರದೇನೋ ಹಸಿಬಿಸಿ ವೀಡಿಯೋ ಇರಬಹುದೆನ್ನುವ ಮಾತು ಮಾದ್ಯಮಗಳ ವಲಯದಲ್ಲಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ,ರಾಜಕೀಯ ಹಾಗೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿಯೂ ಕೇಳಿಬಂದಿತ್ತು.ಮನುಷ್ಯ ಸಾಚಾ-ಸಭ್ಯ ಆಗಿದಿದ್ದರೆ ಸ್ಟೇ ಏಕೆ ತರಬೇಕಿತ್ತು ಎನ್ನುವ  ಚರ್ಚೆ ಶುರುವಾಗಿದ್ವು.

ಆದ್ರೆ ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡ್ರು ಯಾಕೆ ಸ್ಟೇ ತಂದಿದ್ದು ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಇವತ್ತು ಆ ವೀಡಿಯೋ ಸಾಕ್ಷಿ ನುಡಿದಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗ್ತಿದೆ.3 ನಿಮಿಷ 42 ಸೆಕೆಂಡ್ ಅವಧಿಯ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರನ್ನೇ ಹೋಲುವ ವ್ಯಕ್ತಿ  ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿ ಪರಿಚಿತಳೋರ್ವಳ ಅರೆನಗ್ನ ದೇಹದ ಅಂಗಾಂಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಉದ್ರೇಕಕಾರಿ ಯಾಗಿ-ಅಶ್ಲೀಲವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ವೀಡಿಯೋ ಸ್ಟೇ ಆರ್ಡರ್ ಹೊರತಾಗ್ಯೂ  ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಆಕ್ರೋಶಭರಿತರಾಗಿ-ಅಸಮಾಧಾನದಿಂದಲೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್
ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್
ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್
ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದೇ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್

ಸದಾ ನಗುತ್ತಾ ಪಕ್ಷದೊಳಗೆ ತಾವಾಯ್ತು ತಮ್ಮ ಚಟುವಟಿಕೆಯಾಯ್ತೆಂದು ಇದ್ದುಕೊಂಡ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡ ಎಂದೇ ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದರು.ಆದರೆ ಸ್ಮೈಲ್ ಗೌಡರ ಅಸಲೀಯತ್ತು ಇವತ್ತು ಗೊತ್ತಾಯ್ತು..ನಾಚಿಕೆಯಾಗಬೇಕು ಎಂದೆಲ್ಲಾ ಜನ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ್ರೆ ಸದಾನಂದ್ ಗೌಡ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಮುಖ ತೋರಿಸಿದಂತ ಸ್ಥಿತಿ ತಂದುಕೊಂಡ್ರಾ ಎನಿಸುತ್ತದೆ.

ಸದಾನಂದ ಗೌಡರದು ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಈ ವೀಡಿಯೋ ರಾಜಕೀಯವಾಗಿ ಸದಾನಂದಗೌಡರಿಗೆ ತೀವ್ರ ಸಂಕಷ್ಟ ತಂದೊಡ್ಡಿರುವುದು ಒಂದು ಕಡೆಯಾದ್ರೆ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ತೀವ್ರ ಮುಜುಗರ ಕೂಡ ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ. ಅವರನ್ನು ಸಂಭಾವಿತರೆಂದು ಟ್ರೀಟ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದ ಪಕ್ಷದ ವರಿಷ್ಠರು ದೂರವಿಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ರಾಜ್ಯ ಘಟಕದಲ್ಲೂ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರನ್ನು ನೋಡುವ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ ಬದಲಾಗಲಿದೆ.ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಗಳಿಗಂತೂ ಇದು ದಾಳವಾಗಿ ಬಳಕೆಯಾಗಬಹುದು.ಪಕ್ಷವನ್ನು ಮುಜುಗರಕ್ಕೀಡುಮಾಡಲು ಈ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಅಲ್ಲಗೆಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ.ಮುಂದಿನ ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಸದಾನಂದ ಗೌಡರಿಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ನೀಡುವ ವಿಚಾರದ ಮೇಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದೆನ್ನಲಾಗ್ತಿದೆ.

ಇದೆಲ್ಲಾ ರಾಜಕೀಯವಾಯ್ತು,ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲೂ ಕೋಲಾಹಲವನ್ನೇ ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದಾ..? ಸುಖ-ನೆಮ್ಮದಿಯ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೋ ಹುಳಿ ಹಿಂಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆಯಾ..ಗೊತ್ತಾಗ್ತಿಲ್ಲ..ಆದ್ರೆ ರಾಜಕೀಯವಾಗಿಯಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ,ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಬದುಕಿನಲ್ಲೂ ಈ ವೀಡಿಯೋ ತಲೆ ತಗ್ಗಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ.ಮಾದ್ಯಮಗಳಿಗಿನ್ನೂ ಲಭ್ಯವಾಗದ ಸದಾನಂದ ಗೌಡ ಈ ವೀಡಿಯೋದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ರಿಯಾಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರೆನ್ನುವುದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿದೆ.

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News