MAJOR ALLEGATION.. IPS RAVI CHENNANNANAVAR 2,000 CRORES ILLEGAL ASSETS OWNER..?! IPS ರವಿ ಡಿ ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್… 13 ವರ್ಷ ಸರ್ಕಾರಿ ಸೇವೆ…-2,000 ಕೋಟಿ “ಬೇನಾಮಿ” ಆಸ್ತಿ ಒಡೆಯ..?!!!?

ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ಅವರಿಂದ ಸ್ಪೋಟಕ ಮಾಹಿತಿ ಬಹಿರಂಗ-ಶೀಘ್ರವೇ ಕೋರ್ಟ್ ಗೆ ದಾಖಲೆ ಸಲ್ಲಿಕೆ.. ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆ ಆಗೋವರೆಗೂ ಕಾನೂನು ಹೋರಾಟ

0

ಬೆಂಗಳೂರು: ಇದು ನಿಜವೇ ಆಗಿದ್ದರೆ….ಸಾಕ್ಷಿಗಳೆಲ್ಲಾ ಆರೋಪಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಟಿ ನೀಡುವಂತಿದ್ದರೆ…ಮಾಡಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಅನಾಚಾರ ಎನ್ನುವುದು ಸಾಬಿತಾಗಿದ್ದೇ ಆದರೆ..ನೋ ಡೌಟ್..ಐಪಿಎಸ್ ರವಿ ಡಿ.ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಆರು ಕೋಟಿ ಕನ್ನಡಿಗರ ಮುಂದೆ ಕ್ಷಮೆ ಕೋರಲೇಬೇಕು..

ಅವರು ಮಾಡಿದ ತಪ್ಪಿಗೆ..ಅಕ್ರಮಕ್ಕೆ..ಸೋಗು ಧರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಕ್ಕೆ,..ಮರಳು ಮಾಡುವ ಮಾತಿನಿಂದ ಯಾಮಾರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ..ತನ್ನ ಅಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಖಾಕಿಯ ನೀಯತ್ತನ್ನು ಅಡವಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ..ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕೆಳ ಹಂತದ ಅಧಿಕಾರಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಮಿಸ್ಯೂಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ, ಮನುಷ್ಯತ್ವ,,ಮಾನವೀಯತೆ ಮರೆತಿದ್ದಕ್ಕೆ.. ಮನಸಾಕ್ಷಿ-ನೈತಿಕ ಪ್ರಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಲಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕೆ ..ಕೆಲಸ ಕೊಟ್ಟು ಗೌರವಯುತವಾಗಿ ಬದುಕೊಕ್ಕೆ ನೌಕರಿ ಮೂಲಕ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಕಾರ ವನ್ನು ವಂಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ,..ಮಾತು ಮಾತಿನಲ್ಲೂ ರಾಮಕೃಷ್ಣಾಶ್ರಮದ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ದುರುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ಮಠದ ಮೌಲ್ವಿಕ ಪರಂಪರೆಗೆ ಧಕ್ಕೆ ತಂದಿ ದ್ದಕ್ಕೆ ..ಬಡತನದ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಮಾತಿನ ಸರಕಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ..ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ವಂಚಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ,..ಆರೋಪ ಬಂದಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಆದರ್ಶ ಎಂದು ನಂಬಿಕೊಂಡ ಅವರು  ಹಾಗೆ ಮಾಡೊಕ್ಕೆ  ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದ್ಹೇಳಿ ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನಿಗೆ ನಿಂತವರಿಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ..ಹೀಗೆ ಸಾಲು ಸಾಲು ಕಾರಣಗಳಿವೆ..ರವಿ ಡಿ ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಕ್ಷಮೆ ಕೋರೊಕ್ಕೆ..ಆದ್ರೆ ಕ್ಷಮೆ ಅವರು ಕೋರಬಹುದು..ಆದ್ರೆ ಕ್ಷಮಿಸುವವರು ಬೇಕಲ್ಲಾ..

ಹೌದು..ಅದೆಷ್ಟೋ ಕನ್ನಡಿಗರು ತಮ್ಮ ಆದರ್ಶ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಗೌರವಿಸುತ್ತಾ ಬಂದಿರುವ ಐಪಿಎಸ್ ರವಿ ಡಿ.ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿರುವ ಆರೋಪಗಳು ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಸತ್ಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಾ ಗಿದ್ದಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿವೆ. ತಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡದಂತೆ ಮಾದ್ಯಮಗಳನ್ನು ಕಾನೂನಿನ ಮೂಲಕ ಕಟ್ಟಿ ಹಾಕಿದ ಮೇಲೆ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ತೊಡೆ ತಟ್ಟಿರುವ ಬೆಂಗಳೂರು ಮೂಲದ ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ಕಾಲಿಗೆ ಚಕ್ರ ಹಾಕ್ಕೊಂಡು ಸುತ್ತಾಡಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸ್ಪೋಟಕ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಅದ್ಹೇಕೋ ಐಪಿಎಸ್  ರವಿ ಡಿ.ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಅಕ್ರಮವನ್ನು ಸಾರಿ ಸಾರಿ ಹೇಳುವಂತಿವೆ. ಜೈಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿಯೇ ತೀರುತ್ತೇನೆ ಎಂಬ ಅವರ ಭೀಷ್ಮಪ್ರತಿಜ್ಞೆಗೆ ಪುರಾವೆಗಳು ಕಾನೂನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬಲ ನೀಡುವಂತಿವೆ ಎನ್ನುವುದು ಕೂಡ ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ.

ರವಿ ಡಿ.ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಅಕ್ರಮಗಳು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಬಯಲಾಗುತ್ತಿವೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕರೇ ನೀಡುತ್ತಿರುವುದು ವಿಶೇಷ. ಸರ್ ಆತನ ಮುಖವಾಡ ಬಯಲಾಗಬೇಕು..ನೋಡೊಕ್ಕೆ ಸಾಚಾ ತರ ಕಾಣುವ ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಎಷ್ಟು ಖತರ್ನಾಕ್ ಆಸಾಮಿ ಎನ್ನುವುದು ಜನರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಬೇಕು..ಬೆಳ್ಳಗಿರುವುದೆಲ್ಲಾ ಹಾಲಲ್ಲ ಎಂದು ನಂಬಿಬಿಡುವ ನಮ್ಮ ಜನರಿಗೆ ಸತ್ಯದ ದರ್ಶನವಾಗಬೇಕೆನ್ನುವ ಉದ್ದೇಶ ನಮ್ಮದು ಎನ್ನುತ್ತಲೇ ಸ್ಪೋಟಕ ಎನ್ನುವಂತ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಜನರೇ “ವಿತ್ ಪ್ರೂಫ್” ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ತಮ್ಮ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಲೈವ್ ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲೇಮ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ಅವರೇ ಹೇಳುವ ಪ್ರಕಾರ ತಮಗೆ ಜನ ನೀಡಿರುವ ಸಾಕ್ಷಿ-ಪುರಾವೆ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸಿದರೆ ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ರವಿ ಡಿ.ಚನ್ನಣ್ಣನವರ್ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ 2 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ಒಡೆಯ ಅಂತೆ.. ಈ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಪ್ರತಿಯೋರ್ವರನ್ನು ದಂಗುಬಡಿಸಿದೆ. ಇಲಾಖೆಯನ್ನೇ  ಶಾಕ್ ಗೆ ಈಡು ಮಾಡಿದೆ..ಸೇವೆಗೆ ಸೇರಿ ಒಂದೂವರೆ ದಶಕಗಳೂ ಕಳೆದಿಲ್ಲ.ಅಷ್ಟರಲ್ಲಾಗಲೇ 2 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ಬೇನಾಮಿಯಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ಆರೋಪ,ಎಂಥವರನ್ನೂ ದಂಗುಬಡಿಸದೆ ಇರೊಲ್ಲ..ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ವಕೀಲರಾಗಿ ಇಂತದ್ದೊಂದು ಗಂಭೀರ ಆರೋಪ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳುವ ವಕೀಲ ಜಗದೀಶ್ ತಮ್ಮ ಆರೋಪಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳಿವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನೂ ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ..

 

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News