ಕಮಿಷನರ್ ಒಂದೇ ಕಾಲ್ ಗೆ ಪ್ರಾಬ್ಲಂ ಸಾಲ್ವ್…/KannadaFlashNews

0

ಬೆಂಗಳೂರು-ಪೊಲ್ಯಾಂಡ್..: ಕೊನೆಗೂ ಕೋಟಿಗೊಬ್ಬ-3 ಚಿತ್ರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಎದುರಾಗಿದ್ದ ತೊಡಕು-ಸಂಕಷ್ಟ ನಿವಾರಣೆಯಾಗಿದೆ.ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ಭಾಸ್ಕರ್ ರಾವ್ ಅವರ ನೆರವಿನಿಂದಾಗಿ ಚಿತ್ರ ತಂಡ ನೆಮ್ಮದಿಯ ನಿಟ್ಟುಸಿರು ಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣಕ್ಕೆ ಬೇಡಿಕೆ‌ಇಟ್ಟು ಚಿತ್ರತಂಡದ ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ ಬಾಲಚಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಸನ್ನ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈ ಏಜೆಂಟ್ ಒತ್ತೆಯಾಳಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ತೊಂದರೆ ಕೊಡಲಾಗ್ತಿತ್ತು ಎನ್ನಲಾದ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ಭಾಸ್ಕರ್ ರಾವ್ ತಮ್ಮ ಹುದ್ದೆಯ ಅಧಿಕಾರ ಬಳಸಿ ಸುಖಾಂತ್ಯಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಪೊಲ್ಯಾಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಕೋಟಿಗೊಬ್ಬ-3 ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಸಂಕಷ್ಟದಲ್ಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ದೂರು ಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕಾರ್ಯಪ್ರವೃತ್ತರಾದ ಪೊಲೀಸರು ತಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಅವರು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಮನವಿ ಮೇರೆಗೆ ಒತ್ತೆಯಾಳುಗಳನ್ನಾಗಿರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

Spread the love
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Flash News